Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : Jenny

Số điện thoại : +86 135 3017 1335

WhatsApp : +8613530171335

Free call

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex ST sang ST Chế độ đơn 5.9N Vỏ nhựa

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1000 Giá bán : Negotiate
chi tiết đóng gói : <i>25 Pcs/Plastic Tray;</i> <b>25 chiếc / Khay nhựa;</b> <i>Carton: 47*24*34CM;</i> <b>Thùng carton: Thời gian giao hàng : 3-14 ngày
Điều khoản thanh toán : T / T Khả năng cung cấp : 5000000 chiếc / tháng
Nguồn gốc: Tử Giang Hàng hiệu: Oryarwa
Chứng nhận: RoHS/REACH/UL 94 -V0 Số mô hình: Bộ chuyển đổi sợi quang bằng nhựa Blue ST Simplex

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi sợi quang bằng nhựa Blue ST Simplex Màu sắc: Nắp bụi màu xanh - vàng
loại chế độ: Singlemode, Đa chế độ mất chèn: .20,2dB
Độ bền: ≤0,2dB (500 lần) Lực kéo tay áo: 2-5,9N
Nhiệt độ hoạt động.: -40oC + 80oC Lưu trữ Temp.: -40oC + 80oC
Đáp ứng các tiêu chuẩn: YD / T 987-1998 / IEC613000 Chứng nhận: ISO9001
Điểm nổi bật:

Bộ điều hợp sợi quang 5

,

9N ST

,

Bộ điều hợp sợi quang ODM ST

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex ST sang ST Chế độ đơn 5.9N Vỏ nhựa

 

ST đến ST Simplex Vỏ nhựa SC Loại chân in Bộ chuyển đổi sợi quang ST

 

Mô tả sản phẩm Chi tiết:

tên sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang bằng nhựa Blue ST Simplex

Màu sắc

Nắp bụi màu xanh lam-vàng

Loại chế độ

Singlemode, Multimode

Mất đoạn chèn

≤0,2dB

Lực kéo tay áo

2-5,9N

Độ bền

≤0,2dB (500 lần)

Nhiệt độ hoạt động.

-40 ℃ ~ + 80 ℃

Tiêu chuẩn

YD / T 987-1998 / IEC613000

 

Môi trường và Cơ chế:

Tính chất

Điều kiện kiểm tra

Sự phù hợp

Kết quả kiểm tra

Rung động

10-55Hz, 1,5mm, 60 phút

IEC61300-2-1

≤0,2dB

Độ bền giao phối

500 Giao phối, sạch sẽ sau mỗi 25 lần giao phối.

IEC61300-2-2

≤0,2dB

Va chạm

1,5m, 8 giọt

IEC61300-2-12

≤0,2dB

Sức mạnh của cơ chế khớp nối

40N, 10Min, L = 22-28cm

IEC61300-2-6

≤0,2dB

Đi xe đạp nhiệt độ

40ºC đến + 85ºC, 40 chu kỳ

IEC61300-2-22

≤0,2dB

Nhiệt độ ẩm đạp xe

40ºC, 95% RH, 96Hr

IEC61300-2-21

≤0,2dB

Nhiệt độ hoạt động

-40ºC đến + 85ºC

 

≤0,2dB

Nhiệt độ bảo quản

-40ºC đến + 85ºC

 

≤0,2dB

 

Đặc trưng:

> Tuân thủ YD / T 987-1998 / IEC613000

> Có sẵn không có mặt bích hoặc có mặt bích để in hai mặt,
> Tiết kiệm không gian bảng điều khiển> Sử dụng trong các ứng dụng Chế độ đơn hoặc Đa chế độ
> Lựa chọn chất liệu vỏ và chất liệu tay áo
> Tuân thủ ISO9001, ROHS & REACH

 

Ứng dụng bộ điều hợp sợi quang:

> Mạng truy cập viễn thông
> Cáp quang CATV
> Thiết bị đầu cuối của Thiết bị và Đa phương tiện
> Thiết bị Kiểm tra và Y tế
> Mạng LAN và Mạng truy cập cáp quang

 

Câu hỏi thường gặp:

Q1: Làm thế nào tôi có thể lấy mẫu?
 

Chào mừng bạn đến liên hệ với người bán hàng của chúng tôi và cho chúng tôi biết nhu cầu của bạn.chúng tôi rất vui khi cung cấp mẫu miễn phí,

khách hàng của chúng tôi chỉ cần cung cấp tài khoản nhanh và thanh toán cước phí.

 

Q2: MOQ của bạn là gì?
 

MOQ của chúng tôi là 1000PCS cho các mô hình bình thường của chúng tôi, nếu bạn cần mở khuôn mới.

MOQ sẽ được kiểm tra lại dựa trên thiết kế của bạn.

 

Q3: Thời gian dẫn của bạn là gì?
 

Thời gian giao hàng của chúng tôi là 3-14 ngày.Chúng tôi thường giữ một số cổ phiếu cho sản phẩm thông thường.nếu chúng ta có

đủ kho, sau đó có thể giao hàng với 3 ngày, nếu không, cần phải chờ sản xuất khoảng 14 ngày.

Dự án OEM sẽ được kiểm tra thời gian giao hàng một lần nữa.

 

Q4: Tôi có thể làm OEM / ODM không?


Có, bạn có thể, chúng tôi có 20 năm kinh nghiệm tùy chỉnh, đội ngũ R & D của chúng tôi chịu trách nhiệm thiết kế

sản phẩm mới, mở molud mới và cung cấp hỗ trợ công nghệ.Bạn được hoan nghênh làm dịch vụ OEM / ODM.


Q5: Bạn có những chứng chỉ nào?

 

Tất cả sản phẩm của chúng tôi đều đạt tiêu chuẩn IEC, vượt qua bài kiểm tra REACH, RoHS.

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex ST sang ST Chế độ đơn 5.9N Vỏ nhựa 0Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex ST sang ST Chế độ đơn 5.9N Vỏ nhựa 1

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex ST sang ST Chế độ đơn 5.9N Vỏ nhựa 2

 

Bộ chuyển đổi sợi quang Simplex ST sang ST Chế độ đơn 5.9N Vỏ nhựa 3

 

Đang vẽ:

OYH-JS-ZP-005 ST NHỰA SX.pdf

 

Báo cáo:

HA0121030753CHEM_TPE_REACH (HATEK) .pdf

HA0121030739CHEM_TPE_ROHS (HATEK) .pdf

HA0121030733CHEM_PC_ROHS (HATEK) .pdf

HA0121030747CHEM_PC_REACH (HATEK) .pdf

 

 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

jenny.qin@ouyahua.com
+8613530171335
+86 135 3017 1335
+86 135 3017 1335